TV5 (himpilan ng telebisyon)
Uri | Broadcast radio & television network |
---|---|
Bansa | |
Binuo ni/nina | Hunyo 19, 1960 ni Chino Roces |
Islogan | Para Sa Yo, Kapatid! |
May-ari | MediaQuest Holdings, Inc. ABC Development Corporation |
(Mga) pangunahing tauhan | Manuel V. Pangilinan, Chairman Atty. Ray C. Espinosa, President and CEO Roberto V. Barreiro, EVP and COO |
Petsa ng unang pagpapalabas | Pebrero 21, 1992 |
(Mga) dating pangalan | Associated Broadcasting Corporation (1960-1972) |
Opisyal na websayt | TV5.com.ph |
Wika | Filipino/English |
Ang Associated Broadcasting Company, karaniwang pinaiikli bilang ABC, ay isang network pangtelebisyon sa Pilipinas, na may punong tanggapan sa Kalakhang Maynila. Ito ang ikatlong pinakamatandang network pangtelebisyon sa bansa, at kasalukuyang pagmamay-ari ng Mediaquest Holdings Inc. na bahagi ng Philippine Long Distance Telephone Company, ito'y ay pinamumunuan ng negosyanteng si Manuel V. Pangilinan. Ang kanilang mga pangunahing himpilan ay ang DWET-TV 5 (TV5) sa telebisyon at ang Dream FM na parehong nakabase sa Kalakhang Maynila. Ang kanilang bagong pangalan ng estasyon ay TV5.
Kasaysayan
Si Joaquin "Chino" Roces, dating may-ari ng pahayagang Manila Times ay binigyan ng prangkisang pangradio at TV galing sa Kongreso sa ilalim ng Republic Act 2945 noong Hunyo 19, 1960. Kanyang tinatag ang Associated Broadcasting Corporation, ang ikaapat na naitatag na television network sa Pilipinas. Ang ABC ay nagmamay-ari ng mga himpilan ng radyo at telebisyon mula 1960 hanggang ideklara ni dating Pangulong Ferdinand Marcos ang Martial Law. Dahil rito ang ABC at ang Manila Times ay parehong ipinasara.
Nang naibalik ang demokrasya dahil sa Rebolusyon sa EDSA noong 1986, naging matagumpay si Chino Roces nang kinausap niya si dating Pangulong Corazon Aquino para muling mabuksan ang network.
Kumuha sila ng mga bagong stockholders para buhayin muli ang network. Binigyan ng pagsang-ayon ng Securities and Exchange Commission ang kanilang aplikasyon para pataasin ang kanilang kapital at ang ilang pagsusog sa kanilang articles of incorporation at by-laws. Pagkatapos nito ay nabigyan sila ng permisong tumakbo ng National Telecommunications Commission.
Sinimulang gawin ang kanilang magiging punong tanggapan at studio complex sa Novaliches, Lungsod Quezon noong 1990. At sa huling bahagi ng 1991, nagkaroon sila ng test broadcasts. Ang kanilang pormal na pagsasahimpapawid ay nagsimula noong Pebrero 21, 1992 sa ilalim ng pangalang Associated Broadcasting Company.
Nakakuha ng bagong prangkisa ang ABC noong Disyembre 9, 1994 sa ilalim ng Republic Act 7831 na nilagdaan ni dating Pangulong Fidel Ramos. Sa parehong taon, sila ay sumahimpapawid sa buong bansa gamit ang satellite. Dahil sa mabilis na paglago ng kumpanya, nagkaroon ng reputasyon ang ABC bilang "The Fastest Growing Network".
Noong Oktubre 2003, nabili ang ABC ng isang grupong pinangungunahan ng negosyanteng si Antonio "Tonyboy" Cojuangco, dating Chairman ng Philippine Long Distance Telephone Company (PLDT) at may-ari ng Dream Satellite Broadcasting at Bank of Commerce. Pinasinayaan nila ang maraming pagbabago sa kumpanya tulad ng isang mas matatag na dibisyon para sa news and public affairs, pagsasamoderno ng kanilang kagamitang pangbroadcast at ang pagkuha ng karapatang isahimpapawid ang mga laro ng Philippine Basketball Association.
Mga Islogan
Titulo | Islogan | Taon Ginamit |
---|---|---|
ABC | The Network | Hunyo 19, 1960-Setyembre 21, 1972 |
ABC | Come Home To ABC | Pebrero 21, 1992-1994 Abril 16, 2001-Abril 12, 2004 |
ABC | The Fastest Growing Network | 1993-1998 |
ABC | The Big League | 1994-Enero 30, 1995 |
ABC | In The Big League | Enero 30, 1995-Marso 30, 1996 |
ABC | Reaching Out To You | Marso 31, 1996-Hunyo 28, 1998 |
ABC | The Best of Both Worlds | Hunyo 29, 1998-Abril 16, 2001 |
ABC | Iba Tayo! | Abril 12, 2004-Marso 8, 2007 |
ABC | Idol Maging Iba! | Hulyo 30, 2006-Nobyembre 26, 2006 |
ABC | ChristMas Iba! | Nobyembre 27, 2006 Kapaskuhan |
ABC | Cool ang Tag-init sa ABC! | Abril 9, 2007-Mayo 30, 2007 |
ABC | Kasama Mo! Simple Ang Ligaya, Masarap Kasama! | Hulyo 16, 2007-Disyembre 31, 2007 |
ABC | Your Best Pasko ng Is On ABC! | Nobyembre 11, 2007-Enero 1, 2008 |
ABC | Pumped and Loaded | Oktubre 29, 2007-Pebrero 2, 2008 |
TV5 | Shake Mo, TV Mo! (Shake Your TV!) | Agosto 9, 2008-April 3, 2010 |
TV5 | Katakot-Takot Na Takot | Halloween 2008 |
TV5 | Todo Shake Mo Pasko Mo | Pasko ng 2008 |
TV5 | Shake Mo, With A Bang! | New Years 2009 |
TV5 | Talagang Pag Love, Nakakashake! | Araw ng mga Puso 2009 |
TV5 | Shake It Sa tag-init! | Tag-init 2009 |
TV5 | Shake Sayaw Tampisaw | Hunyo 1, 2009-Agosto 20, 2009 |
TV5 | 1st Birthday | Agosto 21, 2009-Setyembre 11, 2009 |
TV5 | Ka-Shake Ng Bayan | September 12-November 27, 2009 |
TV5 | Para Sa'yo Kapatid | Abril 4, 2010-kasalukuyan |
Program Schedule
Mondays-Fridays
Andar ng mga Balita (Radyo5 simulcast) (Live)
- Time: 04:00 AM – 05:00 AM
- Duration: 1 hour
- Category: News
- Anchors: Martin Andanar
- Segment Anchor: Myleen Valencia, Sugar Sallador, Atty. Mike Templo and Tsongkibenj
Sapul sa Singko (Live)
- Time: 05:00 AM – 07:00 AM
- Duration: 2 hours
- Category: Morning News and Talk Show
- Host: Martin Andanar, Chiqui Roa-Puno, Lourd de Veyra, Shawn Yao, Atty. Mike Templo, Paolo Bediones, Sarah Geronimo, Alex Santos, Amy Perez and Lia Cruz
- Segment Host: Makata Tawanan, Pat Fernandez and Ariel Villasanta
Kumare Klub (Live)
- Time: 07:00 AM – 08:00 AM
- Duration: 1 hour
- Category: Magazine Show, Lifestyle, Talk Show
- Host: Amy Perez, Chiqui Roa-Puno and Tintin Babao
- Segment Host: Rowda Magnaye, Renee Salud and Chinkee Tan
Mickey Mouse Clubhouse
- Time: 08:00 AM – 08:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Educational, Children
Handy Mandy
- Time: 08:30 AM – 09:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Preschool, Edutainment, Children
Phineas and Ferb
- Time: 09:00 AM – 09:25 AM
- Duration: 25 minutes
- Category: Comedy, Musical, Adventure
Batibot
- Time: 09:25 AM – 09:30 AM
- Duration: 5 minutes
- Category: Children, Educational
- Muppet characters: Koko Kwik-Kwak, Manang Bola, Kapitan Basa, Sitsiritsit and Alibangbang, Ningning and Gingging, Irma Daldal, Tikyo Tiktilaok, Direk and Sultan Parachibum
- Human characters: Kuya Bodjie, Ate Sienna, Kuya Mario, Ate Isay and Kuya Elmar
Dora the Explorer (Monday-Wednesday)
- Time: 09:30 AM – 10:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Educational, Children, Adventure
Go Diego Go! (Thursday and Friday)
- Time: 09:30 AM – 10:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Educational, Children, Adventure
Spongebob Squarepants
- Time: 10:00 AM – 10:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Dark Comedy, Sitcom, Educational
Face to Face (Live)
- Time: 10:30 AM – 11:30 AM
- Duration: 1 hour
- Category: Reality, Tabloid Talk Show
- Host: Amy Perez
Balitaang Tapat (Live)
- Time: 11:30 AM – 12:00 NN
- Duration: 30 minutes
- Category: News
- Anchors: Raffy Tulfo and Amelyn Veloso
- Segment Host: Atty. Mel Sta. Maria, Pat Fernandez, Roda Magnaye and Makata Tawanan
Pilipinas Win Na Win (Live)
- Time: 12:00 NN – 02:00 PM
- Duration: 2 hours
- Category: Variety Show, Game Show, Comedy, Musical
- Host: Edu Manzano, Rico J. Puno, Rey Valera, Marco Sison and Nonoy Zuñiga
- Co-Host: Tuesday Vargas, Alex Gonzaga, Luningning, Milagring, Nadine Lustre, JC De Vera, Mariposa, Jasmine Curtis-Smith and Empoy Marquez
- Featuring: Win Na Win Hot Stuff, Anna S. Feliciano and DJ Coki Meneses
Juicy! (Live)
- Time: 02:00 PM – 02:25 PM
- Duration: 25 minutes
- Category: Entertainment News, Talk Show
- Host: Cristy Fermin, Alex Gonzaga, IC Mendoza, Shalala, Gladys Reyes and Rudelyn Macayan
Kapatid Music Videos
- Time: 02:25 PM – 02:30 PM
- Duration: 5 minutes
- Category: Music Videos
The Fairly OddParents
- Time: 02:30 PM – 03:00 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy., Adventure, Fantasy
The Adventures of Jimmy Neutron (Monday-Wednesday)
- Time: 03:00 PM – 03:30 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Science Fiction, Action, Adventure, Educational
Planet Sheen (Thursday and Friday)
- Time: 03:00 PM – 03:30 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Surreal Humor, Comic Science Fiction
Spongebob Squarepants
- Time: 03:30 PM – 04:00 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Dark Comedy, Sitcom, Educational
T.U.F.F. Puppy
- Time: 04:00 PM – 04:30 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Action, Adventure Anime
Popstar TV
- Time: 04:30 PM – 5:00 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Entertainment, Teen Oriented, Variety Show, Teen Drama, Magazine Show, Musical, Drama, Comedy, Sitcom
- Produced: Viva Television
- Host: Sarah Geronimo
T3: Kapatid, Sagot Kita! (Live)
- Time: 05:00 PM – 05:30 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: News, Public Service
- Host: Raffy Tulfo, Ben Tulfo and Erwin Tulfo
- Segment Host: Jun Sabayton and Teddy Kantatero
Public Atorni: Asunto o Areglo (Live)
- Time: 05:30 PM – 06:00 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Public Service, Court Show, Judicial
- Host: Atty. Persida Rueda-Acosta
Aksyon (Live)
- Time: 06:00 PM – 07:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: News
- Anchors: Paolo Bediones, Cheryl Cosim and Erwin Tulfo
- Segment Anchors: Neil Ocampo, Lourd De Veyra, Tintin Babao, Sarah Geronimo and Makata Tawanan
Will Time Bigtime (Live)
- Time: 07:00 PM – 09:00 PM
- Duration: 2 hour
- Category: Variety Show, Game Show, Comedy
- Host: Willie Revillame
- Co-Host: Shalani Soledad, Mariel Rodriguez, Sugar Mercado, Rosetela “Baby Bisaya” Chiong, Valerie Concepcion and Lovely Abello
- Featuring: Bigtime Girls, DJ Coki Meneses, Anna S. Feliciano and Owen Ercia
Glamorosa
- Time: 09:00 PM – 09:30 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Beauty, Drama, Romance, Medical Cosmetology
- Cast: Lorna Tolentino, Alice Dixson and Ritz Azul
- Supporting Cast: Ronaldo Valdez, Gloria Diaz, Celeste Legaspi, Zoren Legaspi, Tonton Gutierrez, Lotlot de Leon, Martin Escudero, Victor Silayan, Meg Imperial and Jenny Miller
- Special Participation: Ahron Villena and Karel Marquez
P.S. I Love You
- Time: 09:30 PM – 10:00 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: Romance, Drama
- Produced: Viva Television
- Cast: Gabby Concepcion, Dina Bonnevie, AJ Muhlach, Nadine Lustre, Kean Cipriano and Alex Gonzaga
- Supporting Cast: Candy Pangilinan, Cheska Iñigo, Melissa Mendez, Say Alonzo, Cogie Domingo, Nikki Bacolod, Jaycee Parker, Michael Flores, Al Chris Galura and Sarah Polvereni
- Extended Cast: DJ Durano, Ara Mina, JC Cuadrado and Joy Viado
- Special Participation: Lloyd Samartino, Imee Schweighart and Dino Imperial
Wow Mali! (Monday)
- Time: 10:00 PM – 11:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Comedy, Gag Show, Reality Show, Pranks
- Host: Joey de Leon
Super Inday (Tuesday)
- Time: 10:00 PM – 11:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Comedy, Action, Fantasy
- Cast: Eugene Domingo
- Supporting Cast: Ella Cruz, BJ Forbes, BJ Go, Bayani Agbayani, Charlie Green, Christoper De Leon, Dino Imperial, Sarah Geronimo, John Lloyd Cruz, Juliana Torres-Gomez, John Estrada, Lucy Torres-Gomez, Joseph Bitangcol, Noelle Cassandra and Rosanna Roces
- Special Participation: Richard Gomez and Wendel Ramos
Real Confsssions (Wednesday)
- Time: 10:00 PM – 11:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Real Life Drama Anthology
- Host: Cristy Fermin
Untold Stories mula sa Face to Face (Thursday)
- Time: 10:00 PM – 11:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Real Life Drama
- Host: Amy Perez
Humanap Ka Ng Panet (Friday)
- Time: 10:00 PM – 11:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Comedy, Sitcom, Action
- Produced: Viva Television
- Cast: Andrew E., Young JV, Keempee De Leon, Jimmy Santos, Keanna Reeves, Sarah Geronimo and Danita Paner
- Supporting Cast: IC Mendoza, Dennis Padilla, Gabby Concepcion, Alex Gonzaga, Kim Gantioqui, Angelica Jones, Dina Bonnevie, Jon Santos, Bobby Andrews, JC De Vera, Brod Pete, Nova Villa and Maricel Soriano
Aksyon JournalisMO (Live)
- Time: 11:00 PM – 11:30 PM
- Duration: 30 minutes
- Category: News
- Anchors: Dong Puno, Cheri Mercado, Jove Francisco and Cristy Fermin
- Segment Anchors: Manu Sandejas and Claudine Trillo
Wanted (Monday)
- Time: 11:30 PM – 12:00 MN
- Duration: 30 minutes
- Category: Public Affairs, Investigative Program, Reality Show, Public Service
- Host: Raffy Tulfo
Journo (Tuesday)
- Time: 11:30 PM – 12:00 MN
- Duration: 30 minutes
- Category: Investigative News, Magazine Show, Public Affairs, Docmentary
- Host: Luchi Cruz-Valdez
Anggulo (Wednesday)
- Time: 11:30 PM – 12:00 MN
- Duration: 30 minutes
- Category: Investigative News, Magazine Show, Public Affairs, Docmentary
- Host: Luchi Cruz-Valdez
- Main Corespondents: Benjie Dorango, Jove Francisco, Maricel Halili, Roices Naguit-Sibal and Ina Zara
Insider (Thursday)
- Time: 11:30 PM – 12:00 MN
- Duration: 30 minutes
- Category: Public Affairs, Documentary
- Host: Cheri Mercado
Bitag (Friday)
- Time: 11:30 PM – 12:00 MN
- Duration: 30 minutes
- Category: Public Service, Investigative
- Host: Ben Tulfo
Juicy! (Live)
- Time: 12:00 MN – 12:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Entertainment News, Talk Show
- Host: Cristy Fermin, Alex Gonzaga, IC Mendoza, Shalala, Gladys Reyes and Rudelyn Macayan
The Medyo Late Nite Show with Jojo A. (Live)
- Time: 12:30 AM – 01:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Talk Show, Variety Show
- Host: Jojo Alejar
Saturdays
Family Rosary Crudade
- Time: 04:30 AM – 05:30 AM
- Duration: 1 hours
- Category: Religious
- Host: Rev. Fr. Erick Santos
- Segment Host: Ces Datu and Claudine Zialcita
Maunlad Na Agrikultura
- Time: 05:30 AM – 06:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Agricultural, Livelihood
- Host: Nina Taduran
Alagang Kapatid
- Time: 06:00 AM – 07:00 AM
- Duration: 1 hour
- Category: Health Oriented, Medical
- Host: Cheryl Cosim
- Segment Host: Dr. Walter Laurel, Dr. Ali Bilas, Coach Noelle De Guzman, Chef Jeremy Favia and Chef Francis Tolentino
6teen
- Time: 07:00 AM – 07:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Teen Sitcom
Trollz
- Time: 07:30 AM – 08:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Teen Anime
Winx Club
- Time: 08:00 AM – 08:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Teen Anime
Batibot
- Time: 08:30 AM – 09:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Children, Educational
- Muppet characters: Koko Kwik-Kwak, Manang Bola, Kapitan Basa, Sitsiritsit and Alibangbang, Ningning and Gingging, Irma Daldal, Tikyo Tiktilaok, Direk and Sultan Parachibum
- Human characters: Kuya Bodjie, Ate Sienna, Kuya Mario, Ate Isay and Kuya Elmar
Ni Hao, Kai Lan
- Time: 09:00 AM – 09:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Children, Educational
Team Umizoomi
- Time: 09:30 AM – 10:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Children, Educational, Musical, Preschool
Spongebob Squarepants
- Time: 10:00 AM – 10:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Dark Comedy, Sitcom, Educational
Kung Fu Panda: Legends of Awesomeness
- Time: 10:30 AM – 11:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Action, Comedy, Adventure, Fantasy
T.U.F.F. Puppy
- Time: 11:00 AM – 11:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Action, Adventure Anime
Global GUTS
- Time: 11:30 AM – 12:00 NN
- Duration: 30 minutes
- Category: Game Show
Pilipinas Win Na Win (Live)
- Time: 12:00 NN – 03:00 PM
- Duration: 3 hours
- Category: Variety Show, Game Show, Comedy, Musical
- Host: Edu Manzano, Rico J. Puno, Rey Valera, Marco Sison and Nonoy Zuñiga
- Co-Host: Tuesday Vargas, Alex Gonzaga, Luningning, Milagring, Nadine Lustre, JC De Vera, Mariposa, Jasmine Curtis-Smith and Empoy Marquez
- Featuring: Win Na Win Hot Stuff, Anna S. Feliciano and DJ Coki Meneses
Sabado Sineplex
- Time: 03:00 PM – 05:00 PM
- Duration: 2 hour
- Category: Movies
Will Time Bigtime (Live)
- Time: 05:00 PM – 07:45 PM
- Duration: 2 hrs. and 45 mins.
- Category: Variety Show, Game Show, Comedy
- Host: Willie Revillame
- Co-Host: Shalani Soledad, Mariel Rodriguez, Sugar Mercado, Rosetela “Baby Bisaya” Chiong, Valerie Concepcion and Lovely Abello
- Featuring: Bigtime Girls, DJ Coki Meneses, Anna S. Feliciano and Owen Ercia
The Jose and Wally Show Starting Vic Sotto
- Time: 07:45 PM – 08:30 PM
- Duration: 45 minutes
- Category: Comedy, Sitcom, Game Show
- Cast: Vic Sotto, Jose Manalo and Wally Bayola
- Supporting Cast: Boboy Garovillo, Miriam Quiambao, Dianne Medina, Niña Jose, Erika Padilla, Mcoy Fundales, Jimmy Santos and Roi Calilong
Regal Shocker
- Time: 08:30 PM – 09:30 PM
- Duration: 1 hours
- Category: Iconic Horror, Thriller
- Produced: Regal Television
Real Confessions
- Time: 09:30 PM – 10:30 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Real Life Drama Anthology
- Host: Cristy Fermin
Tutok Tulfo
- Time: 10:30 PM – 11:30 PM
- Duration: 1 hours
- Category: Investigative News, Public Affairs
- Host: Erwin Tulfo
Aksyon (Live)
- Time: 11:30 PM – 12:00 MN
- Duration: 30 minutes
- Category: News
- Anchors: Alex Santos and Maricel Halili
Sundays
Sunday TV Mass: Community Mass on TV5 (Live)
- Time: 06:00 AM – 07:00 AM
- Duration: 1 hour
- Category: Gospel, Religious
Alagang Kapatid
- Time: 07:00 AM – 08:00 AM
- Duration: 1 hour
- Category: Health Oriented, Medical
- Host: Cheryl Cosim
- Segment Host: Dr. Walter Laurel, Dr. Ali Bilas, Coach Noelle De Guzman, Chef Jeremy Favia and Chef Francis Tolentino
Winx Club
- Time: 08:00 AM – 08:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Teen Anime
Spongebob Squarepants
- Time: 08:30 AM – 09:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Comedy, Dark Comedy, Sitcom, Educational
Hannah Montana
- Time: 08:00 AM – 08:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Drama, Comedy, Musical
The Suite Life of Zack and Cody
- Time: 09:30 AM – 10:00 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: Family, Teen Sitcom
Sunday Sineplex
- Time: 10:00 AM – 12:00 NN
- Duration: 2 hours
- Category: Movies, Specials
Lokomoko
- Time: 12:00 NN – 1:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Sketch, Comedy Gag
- Cast: Caloy Alde, Voyz Avenue, Eula Caballero, Rainier Castillo, Yana Asisto, JC De Vera, Sarah Geronimo, Edgar Alan Guzman, Empoy Marquez, Dianne Medina, Long Mejia, Keanna Reeves, Luningning, Milagring, Mariposa, Arci Muñoz, Valeen Montenegro, Joseph Bitangcol, Alwyn Uytingco and Tuesday Vargas
Celebrity Samurai!
- Time: 01:00 PM – 02:00 PM
- Duration: 1 hours
- Category: Comedy, Game Show
- Host: Joey De Leon, Mr. Fu, Ruffa Mi and Wilma Doesnt
Hey! It's Saberdey! (Live)
- Time: 02:00 PM – 03:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Musical Variety Show
- Host: JC de Vera, Danita Paner, Alex Gonzaga, Sarah Geronimo and IC Mendoza
- Performers: Arci Munoz, AJ Muhlach, Nadine Lustre, Kan Cipriano, Josh Padilla, Shy Carlos, Meg Imperial, Rico Dela Cruz, Eula Caballero, Aki Torio, Rose Van Ginkel, Diane Medina, Rodjun Cruz, Jasmine Curtis-Smith, Rachelle Ann Go, Bugoy Drilon, Rainier Castillo, Jazz Ocampo, Victor Basa, Charlie Green, Gloc-9, Dino Imperial, Gee-Ann Abrahan, Erik Santos, Carla Humphries, Karel Marquez, John Lloyd Cruz, David Archuleta, Edgar Allan Guzman, Charice Pempengco, Jon Avila, Lucky Mercado, Gerald Santos, Mark Bautista, Wendy Valdez, Princess Ryan, Jan Nieto, Yana Asistio, Young JV, Somedaydream, Voyz Avenue, Sabrina Orial, Jay Perillo, Marvin Ong, Annyka Asistio, Star Factors Final 12, Ritz Azul, Morissette Amon and Christian Samson
Paparazzi Showbiz Exposed (Live)
- Time: 03:00 PM – 04:30 PM
- Duration: 1 hrs. and 30 mins.
- Category: Showbiz Oriented Talk
- Host: Ruffa Gutierrez, Cristy Fermin, Dolly Ann Carvajal, Zoren Legaspi and Mo Twister
- Segment Host: Mr. Fu
Bagets: Just Got Lucky
- Time: 04:30 PM – 05:30 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Youth Oriented Drama
- Produced: Viva Television
- Cast: AJ Muhlach, Nadine Lustre, Josh Padilla, Rico Dela Cruz, Shy Carlos, Aki Torio, Meg Imperial, Eula Caballero and Imee Schweighart
Pidol's Wonderland
- Time: 05:30 PM – 06:30 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Comedy, Fantasy, Sitcom, Family
- Cast: Dolphy
Pinoy Explorer
- Time: 06:30 PM – 07:30 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Edutainment, Infotainment, History, Travel
- Cast: Aga Muhlach
Who Wants To Be A Millionaire? (Live)
- Time: 07:30 PM – 08:30 PM
- Duration: 1 hours
- Category: Game Show, Quiz Show
- Produced: Viva Television
- Cast: Vic Sotto
Talentadong Pinoy (Live)
- Time: 08:30 PM – 10:00 PM
- Duration: 1 hrs. and 30 mins.
- Category: Reality Show, Talent Competition, Game Show
- Host: Ryan Agoncillo
Wow Mali!
- Time: 10:00 PM – 11:00 PM
- Duration: 1 hour
- Category: Comedy, Gag Show, Reality Show, Pranks
- Host: Joey de Leon
USI: Under Special Investigation
- Time: 11:00 PM – 12:00 MN
- Duration: 1 hour
- Category: Investigative News, Documentary, Reality Show, Public Affairs
- Host: Paolo Bediones
Aksyon (Live)
- Time: 12:00 MN – 12:30 AM
- Duration: 30 minutes
- Category: News
- Anchors: Alex Santos and Maricel Halili
Mga kaugnay na artikulo
- Telebisyon
- Tala ng mga estasyong pantelebisyon sa Pilipinas
- Tala ng mga himpilan ng Associated Broadcasting Company
Talasanggunian
Kawing panlabas